Babu ɗayanku da zai yi tafiya a cikin tafin kafa ɗaya, ya ɗora su a kan dukkansu, ko ya tube su duka

Babu ɗayanku da zai yi tafiya a cikin tafin kafa ɗaya, ya ɗora su a kan dukkansu, ko ya tube su duka

A kan Abu Hurairah, Allah ya yarda da shi, a kan annabi, salati da amincin Allah su tabbata a gare shi, wanda ya ce: "Babu ɗayanku da zai yi tafiya a cikin tafin kafa ɗaya, ya ɗora su a kan dukkansu, ko ya tube su duka."

[Ingantacce ne] [Bukhari da Muslim suka Rawaito shi]

التصنيفات

Ladaban Tufafi