Yónente Yàlla bi -yal na ko Yàlla dolli xéewal ak mucc- tere na zulu

Yónente Yàlla bi -yal na ko Yàlla dolli xéewal ak mucc- tere na zulu

Jële na ñu ci Abdullah Ibn Umar -yal na leen Yàlla dollee gërëm- mu wax ne: Yónente Yàlla bi -yal na ko Yàlla dolli xéewal ak mucc- tere na zulu.

[Wér na] [Al-buxaariy ak Muslim dëppoo nañu ci génnee ko ci seen ñaari téere yi gën a wér]

الشرح

Yónente bi -yal na ko Yàlla dolli xéewal ak mucc- tere na wat lenni kawaru bopp bàyyi leneen li. Tere gi nag day làmboo góor ñépp ndaw ak mag, budee jigéen nag warut a wat dara ci kawaru boppam.

فوائد الحديث

Sariihab Lislaam dafa yittewoo melokaanu nit ki.

التصنيفات

Àttey kiy soog a judd, Jikko yees ŋàññ