إعدادات العرض
1- Mun yi wa Manzon Allah - tsira da amincin Allah su tabbata a gare shi - mubaya'a a kan ji da biyayya a halin rintsi da sauƙi, da farin ciki da baƙin ciki, da kuma nuna fifiko a kammu
2- An yi amfani da wasu matan a kanku, don haka kun sani kuma sun ƙaryata ku. Manzon Allah, shin ba za mu yake su ba? Ya ce: "A'a, ba su yi salla a cikin ku ba
3- Duk wanda ya fita daga biyayya, ya kuma rabu da jama'a sai ya mutu, to, ya mutu irin mutuwar Jahiliyya
4- Wanda ya zo muku alhali al'amarinku gabaɗaya yana hannun mutum ɗaya (kanku a haɗe a ƙarƙashin shugabancin mutum ɗaya), kuma yana son ya tsaga sandarku, ko ya raba jama'arku, to, ku kashe shi
5- Ka yi haquri, domin babu wani lokaci da zai zo face bayan hakan akwai wani sharri a bayansa har sai ka hadu da Ubangijinka